MBBR Bio Filter Media
Kwancen KwanciyaBioFasahar Reactor na fim (MBBR) tana ɗaukar dubban polyethylene masu ɗaukar fina-finai masu aiki a cikin gaurayawan motsi a cikin kwandon shara mai iska. Kowane mai ɗaukar halitta yana ƙara yawan aiki ta hanyar samar da yanki mai kariya don tallafawa ci gaban kwayoyin heterotrophic da autotrophic a cikin sel. Wannan adadi mai yawa na ƙwayoyin cuta ne ke samun raguwar ƙimar halittu a cikin tsarin, yayin da yake ba da amincin tsari da sauƙin aiki.
Ana amfani da hanyoyin MBBR akan ruwan sharar gida na gama gari gami da:
1. Rage BOD
2. Nitrification.
3. Jimlar Cire Nitrogen.
4. Haɓaka ayyukan haɓaka najasa,
5.Ƙara ƙarfin sabon aikin kula da najasa MBBR da tsarin tace kwayoyin halitta
6. Aquaculture yana cire nitrogen ammonia kuma yana tsarkake ingancin ruwa
7. Hasumiyar deodorization na halitta
8. Biological filler sarrafa kogin birane