Marubucin Ƙarfe na Ƙarfe tare da SS304 / SS316
Diamita na hasumiya don sarrafa marufi ya bambanta daga φ150mm zuwa 12000mm ko fiye.Metal orifice corrugated packing wani nau'in tattarawa ne wanda aka tsara shi cikin tsari na geometric iri ɗaya a cikin hasumiya kuma an jera shi da kyau.Yana ƙayyade hanyar hanyar ruwa-ruwa, inganta tashar tashar tashar tashar ruwa da kuma yanayin bangon bango, raguwar matsa lamba na iya zama ƙananan, amma a lokaci guda yana samar da ƙarin takamaiman yanki, kuma zai iya samun sakamako mafi girma da zafi a cikin wannan ƙarar. .Tsarin iri ɗaya ne, na yau da kullun, da daidaitacce.Lokacin da kwandon kwandon kwandon ƙarfe yana da ƙayyadaddun fili daidai da babban marufi, ƙarancin madaidaicin farantin ƙarfe na katako ya fi girma, kuma yana da mafi girma.Babban ƙarfin sarrafawa ya fi girma fiye da na hasumiya na farantin karfe da babban hasumiya mai ɗaukar kaya.Don haka, ana amfani da fakiti iri-iri na gabaɗaya da aka tsara ta hanyar ginshiƙan farantin ƙarfe a cikin masana'antu.
Tasirin yin amfani da marufi mai ruɓan karfe don canza hasumiya ta farantin yana bayyana musamman.Ta hanyar ƙira da hankali, masana'antu, shigarwa da aiki mai hankali, tasirin haɓaka masana'antu na iya zama maras mahimmanci.Saboda tsararrun shiryawa yana da fa'idodin rage matsa lamba, babban juzu'i, da haɓakar haɓaka mai girma, an yi amfani da shi sosai a cikin hasumiya da yawa a cikin fagagen masana'antar sinadarai masu kyau, masana'antar turare, tace mai, taki, masana'antar petrochemical da sauransu.
Aikace-aikace
Ana amfani dashi ko'ina a cikin aiwatar da sha da ƙuduri.Hakanan a cikin maganin sharar gas da musayar zafi.
Marufi mai lalata farantin karfe tare da fa'idar aikace-aikace.
Diamita: 0.1-12m;Matsi: Vacuum zuwa babban matsa lamba;
Nauyin ruwa: 0.2 zuwa fiye da 300 m3 / m2.h;
Tsari
Ethyl benzene / styrene, Fatty acid, cyclohex anone / cyclohexanol, caprolaction, da dai sauransu, sha desorption.
Kwanan Fasaha
Nau'in | takamaiman yanki m2/m3 | Babu % | Diamita na hydraulic mm | F Factor | Farantin ka'idar A'a/m | Saukar da matsi mm Hg/m |
125Y | 125 | 98.5 | 18 | 3 | 1-1.2 | 1.5 |
250Y | 250 | 97 | 15.8 | 2.6 | 2-3 | 1.5-2 |
350Y | 350 | 95 | 12 | 2 | 3.5-4 | 1.5 |
450Y | 450 | 93 | 9 | 1.5 | 3-4 | 1.8 |
500Y | 500 | 92 | 8 | 1.4 | 3-4 | 1.9 |