Bayanin samfur
An haɓaka zoben Pall bisa tushen zoben Raschig.An yi shi da zanen ƙarfe da hatimi.An buɗe layuka biyu na tagogi tare da faɗaɗa harsunan ciki akan bangon zobe.Kowane jere na tagogi yana da lanƙwasawa biyar.Shigar da zoben, nuna zuwa tsakiyar zoben, kuma kusan haɗuwa a tsakiyar.Matsayin manyan tagogin sama da na ƙasa suna dagule daga juna.Gabaɗaya, jimlar yanki na buɗewa shine kusan 35% na duk yankin zobe.Wannan tsari ya fi inganta shiryawa.Rarraba iskar gas da ruwa a cikin Layer yana yin cikakken amfani da saman ciki na zobe don gas da ruwa a cikin hasumiya mai cike da kaya na iya wucewa ta taga kyauta.Ayyukan canja wurin taro yana inganta sosai idan aka kwatanta da zoben Raschig.Yana ɗaya daga cikin manyan fakitin nau'in zobe da ake amfani da su.
Material da girma
Size: 6mm, 10mm, 13mm, 16mm, 25mm, 38mm, 50mm, 76mm, 89mm, da dai sauransu
Material: bakin karfe, carbon karfe, jan karfe, aluminum, da dai sauransu Bakin karfe hada 304, 304L, 316, 316L, 410, da dai sauransu.
Halaye
(1) Babban ingancin canja wurin taro
Yana da tsari na musamman da siffar zobe.An buɗe layuka biyu na tagogi tare da faɗaɗa harsunan ciki akan bangon zobe.Kowane jere na tagogi yana da harsuna biyar lanƙwasa cikin zoben, suna nuni zuwa tsakiyar zoben.Tsarin na musamman ya sa yawan canjin ƙarfe na zoben Pall ya fi girma fiye da na yau da kullun.Yawancin lokaci, lokacin da yawan kwararar ruwa da matsa lamba iri ɗaya ne, ana iya ƙara yawan tasirin canja wurin taro fiye da 50%.
(2) Kyakkyawan halayen rarraba ruwa
Tsarin zoben Pall na karfe yana ba shi damar rarraba ruwa da kyau a cikin reactor ko hasumiyar distillation, kuma akwai ƙananan ramuka da yawa a cikin zoben Pall na ƙarfe ta yadda ruwan zai iya gudana cikin yardar kaina, wanda ke haɓaka aikin rarraba ruwan zuwa wani ɗan lokaci. ..
(3) Ƙarfin juriya ga yawan zafin jiki da matsa lamba
Metal Pall zoben an yi su da kayan ƙarfe masu inganci kuma suna da ƙarfin injina da juriya na lalata.4. Mai sauƙin tsaftacewa da kulawa
Kusan babu tarin ruwa a cikin zoben Pall na karfe, kuma yana da matukar dacewa don tsaftacewa da kulawa.Bugu da ƙari, zoben Pall na karfe suna da tsawon rayuwar sabis kuma ana iya sake amfani da su sau da yawa, wanda ke da fa'idodin tattalin arziki.
Aikace-aikace
Metal Pall zobba sun dace da daban-daban rabuwa, sha, desorption na'urorin, yanayi da kuma injin na'urorin, roba ammonia decarbonization, desulfurization tsarin, ethylbenzene rabuwa, isooctane, toluene rabuwa, da dai sauransu.
Kamfaninmu yana sayar da zoben pall na karfe masu yawa zuwa kasashe daban-daban kowane wata.Ko ingancin samfur ne, farashi da sabis, abokan ciniki sun yaba da shi.Wadannan hotuna ne na zoben Pall da muke samarwa:
Lokacin aikawa: Afrilu-30-2024