Kwanan nan, abokin cinikinmu na VIP ya sayi batches da yawa na demisters da shirya kayan ƙarfe bazuwar (IMTP) don masu gogewar jirgi, kayan shine SS2205.
Ƙarfe irin nau'in tattarawar hasumiya ce mai inganci. Da wayo yana haɗa halayen annular da sirdi shiryawa zuwa ɗaya, yana mai da shi yana da halaye na babban juzu'i na annular packing da kyakkyawan aikin rarraba ruwa na shirya sirdi. Ana iya zaɓar kayan bisa ga ainihin yanayin aiki, irin su carbon karfe, bakin karfe 304, 304L, 410, 316, 316L, da dai sauransu.
Idan aka kwatanta da shirya zobe na Raschig da aka yi da abu iri ɗaya, tattarawar ƙarfe (IMTP) yana da fa'idodin babban juzu'i, raguwar matsa lamba da babban inganci.
Lokacin da aka yi amfani da shi don samar da sababbin hasumiya mai cike da kayan aiki, zai iya rage tsayi da diamita na hasumiya, ko inganta aiki da kuma rage asarar matsa lamba.
A takaice,Takardun ƙarfe (IMTP)suna taka muhimmiyar rawa a cikin sinadarai, ƙarfe, kare muhalli da sauran masana'antu tare da tsarinsu na musamman da kyakkyawan aiki. Ana amfani da su sosai a cikin sinadarai, ƙarfe, kare muhalli, magunguna da sauran masana'antu, kamar bushewa hasumiya, hasumiya mai ɗaukar hoto, hasumiya mai sanyaya, hasumiya mai wanki, hasumiya na haɓakawa, da sauransu a cikin matakai daban-daban na sinadarai.
Lokacin aikawa: Fabrairu-14-2025